WPtouch Pro 3.6.4 - en to vi translation catalogue (878 entries)

en:  (taxes estimated for %s)
vi: (thuế tạm tính cho %s)

en: % comments
vi: % bình luận

en: % responses
vi: % phản hồi

en: %d by %d pixels (PNG)
vi: %d trên %d điểm ảnh(PNG)

en: %d day ago | %d days ago
vi[0]: %d ngày trước
vi[1]: %d ngày trước

en: %d hour | %d hours
vi[0]: %d giờ
vi[1]: %d giờ

en: %d hour ago | %d hours ago
vi[0]: %d giờ trước
vi[1]: %d giờ trước

en: %d minute
vi: %d phút

en: %d minute ago | %d minutes ago
vi[0]: %d phút trước
vi[1]: %d phút trước

en: %d minute remaining
vi: còn %d phút

en: %d minutes
vi: %d phút

en: %d minutes remaining
vi: còn %d phút

en: %d queries in %0.1f ms
vi: %d truy vấn trong %0.1f phút

en: %d second ago | %d seconds ago
vi[0]: %d giây trước
vi[1]: %d giây trước

en: %s Change Log
vi: Nhật ký thay đổi của %s

en: %s Changelog
vi: %s Nhật ký thay đổi

en: %s Settings
vi: Cài đặt %s

en: %s for %s item | %s for %s items
vi[0]: %s cho %s mục
vi[1]: %s cho %s mục

en: %s results
vi: %s kết quả

en: %sAdvanced Type for WPtouch Pro%s requires %s to be enabled on your server in order to load web fonts. Please contact your server administrator or web host to enable this function.
vi: %sKiểu Nâng cao dành cho WPtouch Pro%s cần %s được kích hoạt trên máy chủ của bạn để tải phông chữ của web. Hãy liên hệ quản trị viên máy chủ hoặc máy chủ trang web của bạn để kích hoạt chức năng này.

en: %sCategories &rsaquo;%s %s
vi: %sCác danh mục &rsaquo;%s %s

en: %sRenew your license%s to continue to receive product updates and support.
vi: %sGia hạn giấy phép của bạn%s để tiếp tục nhận các bản cập nhật và hỗ trợ về sản phẩm.

en: %sYour customizations to %s have been saved as a new theme and the original reinstalled for your reference.
vi: %sCác tùy chỉnh của bạn về %s đã được lưu dưới dạng chủ đề mới và bản gốc được cài đặt lại để bạn tham khảo.

en: &laquo; previous in gallery
vi: &laquo; trước trong thư viện

en: (Includes %s)
vi: (Bao gồm %s)

en: (Scaled by themes to fit logo areas as needed)
vi: (Các chủ đề được chia tỷ lệ để phù hợp với khu vực biểu trưng khi cần)

en: (Scaled for retina displays)
vi: (Đã chia tỷ lệ cho màn hình retina)

en: 1 comment
vi: 1 bình luận

en: 1 day until
vi: 1 ngày cho đến

en: 1 month until
vi: 1 tháng cho đến

en: 1 response
vi: 1 phản hồi

en: 10 posts
vi: 10 bài đăng

en: 1st time visitors see desktop theme
vi: Những khách truy cập lần đầu thấy chủ đề màn hình chính

en: 3 posts
vi: 3 bài đăng

en: 404 Not Found
vi: 404 Không tìm thấy

en: 5 posts
vi: 5 bài đăng

en: 7 days until
vi: 7 ngày cho đến

en: <a href="%s">Edit your password and account details</a>.
vi: <a href="%s">Chỉnh sửa mật khẩu và chi tiết tài khoản của bạn</a>.

en: A new product version (%s) is available. %sRenew your license%s to download this update and receive additional product support.
vi: Có sẵn phiên bản sảnh phẩm mới (%s). %sGia hạn giấy phép của bạn%s để tải xuống bản cập nhật này và nhận thêm sự hỗ trợ về sản phẩm.

en: A new product version (%s) is available. Please %sactivate your license%s, or %spurchase a new license%s to enable updates and full product support.
vi: Có sẵn phiên bản mới của sản phẩm (%s). Vui lòng %skích hoạt giấy phép của bạn%s, hoặc %smua giấy phép mới%s để kích hoạt các bản cập nhật và hỗ trợ sản phẩm hoàn chỉnh.

en: A new version of WPtouch Pro is available.
vi: Có sẵn phiên bản mới của WPtouch Pro.

en: A new version of WPtouch Pro is available. Please activate or purchase a license to enable product updates.
vi: Có sẵn một phiên bản mới của WPtouch Pro. Vui lòng kích hoạt hoặc mua giấy phép để bật các bản cập nhật sản phẩm.

en: A new version of WPtouch Pro is available. Renew your license to re-enable product updates.
vi: Có săn phiên bản mới của WPtouch Pro. Gia hạn giấy phép của bạn để kích hoạt các bản cập nhật sản phẩm.

en: Above post content
vi: Phía trên nội dung bài đăng

en: Above the page content
vi: Phía trên nội dung trang

en: Account & Downloads
vi: Tài khoản & Tập tin tải xuống

en: Account E-Mail Address
vi: Địa chỉ tài khoản thư điện tử

en: Account Password
vi: Mật khẩu Tài khoản

en: Account Username
vi: Tên người dùng Tài khoản

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: Activation Complete. Enjoy WPtouch Pro!
vi: Kích hoạt hoàn tất. Tận hưởng WPtouch Pro!

en: Active Pages
vi: Các trang đang hoạt động

en: Active menus used in this theme.
vi: Các trình đơn hoạt động được sử dụng trong chủ đề này.

en: Ad Presentation
vi: Thuyết trình quảng cáo

en: Add Company Name
vi: Thêm tên công ty

en: Add Order Notes
vi: Thêm ghi chú đơn hàng

en: Add a license %s
vi: Thêm giấy phép %s

en: Add a light noise effect to the drop-down menu and theme background
vi: Thêm hiệu ứng nhiễu ánh sáng vào trình đơn thả xuống và hình nền chủ đề

en: Add a noise effect to the header and theme background
vi: Thêm hiệu ứng nhiễu vào đầu trang và nền chủ đề

en: Add one URL fragment per line, i.e. %s, to not cache pages that contain each URL fragment
vi: Thêm một phân đoạn URL trên dòng, tức là %s, đến các trang cache không chứa mỗi phân đoạn URL

en: Add tablet support
vi: Thêm hỗ trợ máy tính bảng

en: Add the URLs you have configured for your CDN, for example http://cdn%d.mysite.com. Add your domain for multisite as well.
vi: Thêm các URL bạn vừa cấp hình cho CDN của bạn, ví dụ http://cdn%d.mysite.com. Thêm tên miền cho đa trang web của bạn.

en: Add your hours and the current day's hours will appear on the homepage along with a menu item for 'Our Hours'.
vi: Thêm các giờ của bạn và các giờ của ngày hiện tại sẽ hiển thị trên trang chủ cùng với mục trình đơn cho 'Giờ của chúng tôi'.

en: Added to cart
vi: Đã thêm vào giỏ hàng

en: Adding additional user-agents will force WPtouch Pro to be active for matching browsers.
vi: Bổ sung thêm người dùng-đại lý sẽ buộc WPtouch phải hoạt động để khớp các trình duyệt.

en: Additional Information
vi: Thông tin bổ sung

en: Address on which to center the geofence
vi: Địa chỉ mà trên đó định tâm tọa độ bản đồ và tọa độ trái đất

en: Adds Search capability in the site header.
vi: Thêm khả năng Tìm kiếm ở đầu trang web.

en: Admin Mode
vi: Chế độ quản trị

en: Admin panel settings shown
vi: Cài đặt bảng quản trị được hiển thị

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advertising
vi: Quảng cáo

en: All (blog, single, pages, search & archive)
vi: Tất cả (blog, bài đơn lẻ, các trang web, tìm kiếm & lưu trữ)

en: All (blog, single, search and archive)
vi: Tất cả (blog, bài viết đơn lẻ, tìm kiếm và lưu trữ)

en: Allow nested comment replies from mobile visitors
vi: Cho phép các trả lời bình luận lồng vào từ người truy cập di động

en: Allows visitors to switch from your desktop theme to your mobile theme. You can also customize the placement of Switch buttons by placing the wptouch_desktop_switch_link() template tag somewhere in your desktop theme.
vi: Cho phép những người truy cập chuyển từ chủ đề màn hình chính sang chủ đề di động của bạn. Bạn cũng có thể tùy chỉnh vị trí của các nút Chuyển đổi bằng cách đặt tag khuôn mẫu wptouch_desktop_switch_link() ở vị trí nào đó trong chủ đề màn hình chính của bạn.

en: Alt Menu
vi: Trình đơn Alt

en: Alternate Menu
vi: Trình đơn thay thế

en: Alternate Menu Title
vi: Tiêu đề Trình đơn Xen kẽ

en: Alternate menu title (if used)
vi: Tiêu đề trình đơn xen kẽ (nếu sử dụng)

en: An example for this URL is: %s%s%s.
vi: Một ví dụ cho URL này là: %s%s%s.

en: An order has been created for you on %s. To pay for this order please use the following link: %s
vi: Một đơn hàng vừa được tạo cho bạn trên %s. Để thanh toán đơn hàng này, vui lòng sử dụng liên kết sau: %s

en: Animate the featured image on posts
vi: Tạo hiệu ứng cho ảnh đặc sắc trên các bài đăng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Apply filter to these URLs/Pages
vi: Áp dụng bộ lọc cho các URL/trang này

en: Archives &rsaquo; %s
vi: Lưu trữ &rsaquo; %s

en: Author:
vi: Tác giả:

en: Auto-detect
vi: Tự động dò tìm

en: Automatic theme migration from uploads/wptouch-data directory failed. Please manually move these files to wp-content/wptouch-data, or %scontact support%s to address this issue.
vi: Việc di trú chủ đề tự động từ đường dẫn các tập tin tải lên/wptouch-dữ liệu đã thất bại. Hãy di chuyển những tập tin này bằng tay đến wp-nội dung/wptouch-dữ liệu hoặc %shỗ trợ liên lạc%s để thông báo lỗi này.

en: Automatically backup settings to the %s folder
vi: Tự động sao lưu cài đặt đến thư mục %s

en: Automatically inserted inline
vi: Được tự động chèn vào trang

en: Automatically inserted with AJAX (better for caching)
vi: Được tự động chèn bằng AJAX (tốt hơn cho lưu trữ)

en: Automatically slide
vi: Trượt tự động

en: Available in WPtouch Pro
vi: Có sẵn trên WPtouch Pro

en: Available on backorder
vi: Có sẵn ở đơn hàng tồn đọng

en: Back to %s
vi: Trở về %s

en: Back to blog index
vi: Trở về mục lục blog

en: Back to top
vi: Trở về đầu trang

en: Backup &amp; Import
vi: Sao lưu &amp; Nhập

en: Bauhaus can show your menu off-canvas or in a drop-down.
vi: Bauhaus có thể hiển thị trình đơn của bạn ở dạng dàn trải hoặc thả xuống.

en: Bauhaus will use this shape style throughout its appearance
vi: Bauhaus sẽ sử dụng kiểu hình dàng này trong suốt quá trình xuất hiện của nó

en: Below post content
vi: Phía dưới nội dung bài đăng

en: Below the page content
vi: Phía dưới nội dung trang

en: Billing Address
vi: Địa chỉ ghi hóa đơn

en: Billing address
vi: Địa chỉ viết hóa đơn

en: Blog listing only
vi: Chỉ danh sách blog

en: Blog listing, single posts
vi: Danh sách blog, các bài viết đơn lẻ

en: Blog listing, single posts & pages
vi: Danh sách blog, các bài biết đơn lẻ & các trang web

en: Blog listings
vi: Các danh sách blog

en: Body
vi: Thân bài

en: Bookmark Icons
vi: Biểu tượng Dấu trang

en: Branding
vi: Nhãn hiệu

en: BraveNewCode on Twitter
vi: BraveNewCode trên Twitter

en: Browser Fonts
vi: Phông chữ trình duyệt

en: Button Label
vi: Nhãn Nút

en: Buy Now
vi: Mua ngay

en: By
vi: Bởi

en: CSS Effects
vi: Các hiệu ứng CSS

en: CSS only (HTML5 videos)
vi: Chỉ CSS (các video HTML5)

en: Call Us
vi: Gọi chúng tôi

en: Call to Action
vi: Gọi để Hành động

en: Cancel
vi: Hủy

en: Cart
vi: Giỏ hàng

en: Cart Discount
vi: Giảm giá giỏ hàng

en: Cart Subtotal
vi: Tổng từng phần của giỏ hàng

en: Cart Totals
vi: Tổng tiền của giỏ hàng

en: Categories
vi: Các danh mục

en: Categories and tags
vi: Các danh mục và tag

en: Categories only
vi: Chỉ các danh mục

en: Category Slider
vi: Thanh trượt danh mục

en: Check All
vi: Đánh dấu toàn bộ

en: Checkout
vi: Thanh toán

en: Choose a Google font pairing designed for this theme, or default browser fonts.
vi: Chọn sự ghép cặp phông chữ của Google được thiết kế cho chủ đề này, hoặc các phông chữ trình duyệt mặc định.

en: Choose a menu
vi: Chọn một trình đơn

en: Choose a service
vi: Chọn một dịch vụ

en: Choose the target for the mobile switch link
vi: Chọn đích cho đường dẫn chuyển đổi di động

en: Choose which plugins to include in your mobile theme
vi: Chọn các trình nhúng để thêm vào trong chủ đề di động của bạn

en: Circles
vi: Các vòng tròn

en: Clear
vi: Xóa

en: Clear License
vi: Xóa Giấy Phép

en: Click here to reset your password
vi: Bấm vào đây để thiết lập lại mật khẩu của bạn

en: Click to view screenshots
vi: Bấm để xem các ảnh chụp màn hình

en: Click to view theme demo
vi: Bấm để xem bản mẫu chủ đề

en: Close
vi: Đóng

en: Closed
vi: Đã đóng

en: Code Type
vi: Kiểu Mã

en: Collection
vi: Bộ sưu tập

en: Collections
vi: Bộ sưu tập

en: Color scheme
vi: Chủ đề màu sắc

en: Comma separated by category name
vi: Tên danh mục được chia tách bằng dấu phẩy

en: Comma separated by tag name
vi: Tên tag được chia tách bằng dấu phẩy

en: Comma-separated list of post/page IDs
vi: Danh sách được chia tách bằng dấu phẩy các ID bài đăng/trang

en: Comment Error
vi: Lỗi Bình luận

en: Comment form will not appear for posts with comments turned off.
vi: Mẫu bình luận sẽ không xuất hiện đối với các bài đăng có bình luận đã tắt.

en: Comments are closed
vi: Đã đóng các bình luận

en: Compatibility
vi: Tương thích

en: Compress output using GZIP
vi: Nén đầu ra bằng GZIP

en: Contact support for assistance
vi: Liên hệ với bộ phận hỗ trợ để được trợ giúp

en: Content Distribution Network Service
vi: Dịch vụ Mạng Phân phối Nội dung

en: Continuously slide
vi: Trượt liên tục

en: Copy
vi: Sao chép

en: Core Settings
vi: Các thiết lập cơ bản

en: Cost: %s
vi: Chi phí: %s

en: Could not load your fonts. Please check project/kit details and reload.
vi: Không thể tải phông chữ của bạn. Hãy kiểm trang chi tiết dự án/bộ kit và tải lại.

en: Coupon
vi: Phiếu giảm giá

en: Coupon code
vi: Mã giảm giá

en: Create cache for desktop users
vi: Tạo cache cho người dùng máy tính để bàn

en: Creates a debug file to help diagnose installation issues.
vi: Tạo tập tin sửa lỗi để giúp chuẩn đoán các lỗi cài đặt.

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Custom Ads
vi: Tùy chỉnh Quảng cáo

en: Custom Code
vi: Mã Tùy Chỉnh

en: Custom Content
vi: Tùy chỉnh Nội dung

en: Custom Google Fonts
vi: Tùy chỉnh phông chữ của Google

en: Custom Icons
vi: Các biểu tượng tùy chỉnh

en: Custom Post Support
vi: Tùy chỉnh hỗ trợ đăng bài

en: Custom Post Types
vi: Tùy chỉnh các kiểu bài đăng

en: Custom Slug or URL
vi: Tùy chỉnh Slug hoặc URL

en: Custom Stylesheet
vi: Tùy chỉnh kiểu bảng biểu

en: Custom User-Agents
vi: Tùy chỉnh Người dùng - Đại lý

en: Custom footer content (HTML is allowed)
vi: Tùy chỉnh nội dung chân trang (HTML được cho phép)

en: Custom latest posts page
vi: Tùy chỉnh trang các bài đăng mới nhất

en: Customer details
vi: Thông tin khách hàng

en: Cyrillic
vi: Bảng chữ cái Kirin

en: Cyrillic Extended
vi: Bảng chữ cái Kirin mở rộng

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Deactivate
vi: Bỏ kích hoạt

en: Default
vi: Mặc định

en: Default (same as WordPress)
vi: Mặc định (giống như WordPress)

en: Default Icon
vi: Biểu tượng Mặc định

en: Default Template
vi: Mẫu Trang Mặc Định

en: Delete
vi: Xóa

en: Desktop / Mobile Switching
vi: Chuyển đổi Máy bàn/ Di động

en: Desktop Theme
vi: Màn hình chính

en: Desktop Version
vi: Phiên bản máy để bàn

en: Desktop theme colors
vi: Các màu sắc chủ đề màn hình chính

en: Desktop theme switch buttons
vi: Các nút chuyển đổi chủ đề màn hình chính.

en: Directory Problem
vi: Lỗi Đường Dẫn

en: Disable caching for any of these matched URL fragments
vi: Tắt lưu trữ cache đối với bất cứ phân đoạn URL trùng khớp này

en: Disabled
vi: Đã vô hiệu hóa

en: Disabled (mobile theme will never show)
vi: Đã tắt (chủ đề di động sẽ không hiển thị)

en: Discuss this post
vi: Thảo luận về bài đăng này

en: Display %sPowered by WPtouch Pro%s in footer
vi: Hiển thị %sĐược hỗ trợ bởi WPtouch Pro%s ở chân trang

en: Display Mode
vi: Chế độ Hiển thị

en: Display in search results
vi: Hiển thị trong các kết quả tìm kiếm

en: Display on archive/post listings
vi: Hiển thị các danh sách lưu trữ/bài đăng

en: Display on single posts
vi: Hiển thị các bài đăng đơn lẻ

en: Display on static pages
vi: Hiển thị trên các trang tĩnh

en: Display on taxonomy listings
vi: Hiển thị trên các danh sách phân loại

en: Displayed behind header on pages and posts without featured images.
vi: Được hiển thị phía sau đầu trang trên các trang và bài đăng mà không có ảnh đặc sắc.

en: Displayed behind header on pages.
vi: Được hiển thị bên dưới đầu trang trên các trang.

en: Displayed below front page menu and content
vi: Hiện trình đơn trang trước bên dưới và nội dung

en: Displayed below your logo on the homepage.
vi: Được hiển thị dưới biểu trương của bạn trên trang chủ.

en: Displayed on post listing page below site name.
vi: Được hiển thị trên trang liệt kê bài đăng phía sau tên trang web.

en: Do not load WPtouch Pro on these URLs/pages
vi: Không tải WPtouch Pro trên các URL/trang này

en: Do not show ads on these URLs
vi: Không hiện quảng cáo trên các URL này

en: Documentation
vi: Tài liệu

en: Domain
vi: Miền

en: Download
vi: Tải xuống

en: Download %d:
vi: Tải xuống %d:

en: Download %s Update
vi: Tải %s Bản cập nhật

en: Download Backup File
vi: Tải xuống tập tin sao lưu

en: Download file%s
vi: Tải xuống tập tin%s

en: Download:
vi: Tải xuống:

en: Downloading...
vi: Đang tải xuống...

en: Drag icons to associate them with menu items
vi: Kéo các biểu tượng để liên kết chúng với các mục của trình đơn

en: Drop Caps
vi: Chữ Hoa Thụt Thấp

en: Drop-down
vi: Thả xuống

en: Drop-down button says "Menu"
vi: Nút thả xuống ám chủ "Trình đơn"

en: E-Mail
vi: E-mail

en: E-Mail address
vi: Địa chỉ e-mail

en: E-mail address or license key rejected
vi: Địa chỉ email hoặc khóa giấy phép bị từ chối

en: Each cached page will automatically be regenerated after this period elapses
vi: Mỗi trang được lưu trên cache sẽ được sinh ra tự động sau khi khoảng thời gian này kết thúc

en: Each permalink URL fragment should be on its own line and relative, e.g. "/about" or "/products/store"
vi: Mỗi đoạn của đường dẫn cố định ULR nên ở trên chính dòng của nó và ở vị trí tương đối, ví dụ "/about" hoặc "/products/store"

en: Edit Items
vi: Chỉnh sửa hạng mục

en: Enable %s
vi: Bật %s

en: Enable Infinity Cache
vi: Bật Cache vô hạn

en: Enable category slider
vi: Bật thanh trượt danh mục

en: Enable custom post-type support
vi: Bật hỗ trợ kiểu đăng bài tùy chỉnh

en: Enable debug log
vi: Bật nhật ký sửa lỗi

en: Enable display of related content on single posts
vi: Cho phép hiển thị nội dung liên quan của các bài đăng đơn lẻ

en: Enable featured slider
vi: Bật con trượt độc đáo

en: Enable iOS Web-App Mode
vi: Bật chế độ Web-Ứng dụng của iOS

en: Enable location detection
vi: Bật chức năng phát hiện địa điểm

en: Enable mobile content display
vi: Bật chế độ hiển thị nội dung di động

en: Enable parent items as links
vi: Bật các hạng mục cấp trên như các đường dẫn

en: Enable persistence
vi: Bật chế độ ổn định

en: Enable search on blog pages
vi: Bật chức năng tìm kiến trên các trang blog

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Encoded Location
vi: Địa điểm được mã hóa

en: Enter a Slug (i.e. "/home") or a full URL path
vi: Nhập một Slug (tức là. "/home") hoặc một đường dẫn URL đầy đủ

en: Enter a comma separated list of shortcodes to remove.
vi: Nhập danh sách chia tách bằng dấu phẩy của các mã ngắn để xóa.

en: Enter a phone number and a homepage menu item for 'call us' will be shown.
vi: Nhập một số điện thoại và một mục trình đơn trang chủ để hiển thị 'gọi chúng tôi'

en: Enter an address and a homepage menu item for 'Our Location' will be shown.
vi: Nhập một địa chỉ và một mục trình đơn trang chủ cho 'Địa điểm của chúng tôi' sẽ được hiển thị.

en: Enter an address and a menu item for 'Our Location' will be shown.
vi: Nhập địa chỉ và một mục trình đơn cho 'Địa điểm của chúng tôi' sẽ được hiển thị.

en: Enter any custom code here to be output in the theme footer.
vi: Nhập bất cứ mã tùy chỉnh ở đây để được xuất ra trong chân trang chủ đề.

en: Enter the tag/category slug name
vi: Nhập tên đánh dấu/danh mục

en: Enter your app's %sApp Store ID%s
vi: Nhập %sID kho ứng dụng %s của ứng dụng của bạn

en: Enter your login details in the boxes below. If you are a new customer please proceed to the Billing &amp; Shipping section.
vi: Nhập chi tiết đăng nhập của bạn vào hộp thoại dưới đây. Nếu bạn là khách hàng mới, vui lòng hoàn tất mục Lập hóa đơn &amp; Vận chuyển.

en: Error 404
vi: Lỗi 404

en: Every time
vi: Mọi lần

en: Excluded categories
vi: Các danh mục bị loại trừ

en: Excluded tags
vi: Các tag bị loại trừ

en: Extension Settings
vi: Cài đặt Tiện ích mở rộng

en: Extension Update Available
vi: Có sẵn Bản cập nhật Tiện ích mở rộng

en: Extension location: %s
vi: Vị trí của tiện ích mở rộng: %s

en: Extensions
vi: Tiện ích mở rộng

en: External link— open it in the browser?
vi: Đường dẫn ngoại vi - mở nó trên trình duyệt?

en: Extra configuration is required. Add paths to your active WPtouch Pro theme CSS and Javascript files as files to ignore in WPMinify.
vi: Cần cấu hình bổ sung. Thêm các đường dẫn đến CSS chủ đề WPtouch Pro đang hoạt động của bạn và tập tin Javascript như các tập tin để từ chối WPMinify.

en: Extra configuration is required. The plugin must be configured to exclude the user agents that WPtouch Pro uses.
vi: Cần có cấu hình bổ sung. Trình nhúng phải được tạo cấu hình để không bao gồm đại lý người dùng mà WPtouch Pro sử dụng.

en: Fast
vi: Nhanh

en: Featured Slider
vi: Con trượt độc đáo

en: Featured slider images will be in grayscale for devices that support CSS filters.
vi: Các hình ảnh con trượt độc đáo sẽ ở trong thang màu xám dành cho các thiết bị hỗ trợ bộ lọc CSS.

en: Featured slider posts also show in listings
vi: Các bài đăng trình trượt tiêu biểu cũng hiển thị trong các danh sách

en: File link— Do you want to open it in the browser?
vi: Đường dẫn tập tin - Bạn có muốn mở nó trong trình duyệt?

en: Filter URLs
vi: Lọc các URL

en: FitVids Method
vi: Phương thức FitVids

en: Fluid-Width Method
vi: Phương thức Fluid-Width

en: Follow %s on Twitter
vi: Theo dõi %s trên Twitter

en: Font Selection
vi: Chọn Phông chữ

en: Font Source
vi: Nguồn phông chữ

en: Font style
vi: Kiểu Font

en: Footer Ad
vi: Quảng cáo Chân trang

en: Footer Menu
vi: Trình đơn chân trang

en: Footer Social Links
vi: Các đường dẫn xã hội ở chân trang

en: For your reference, your order details are shown below.
vi: Dành để tham khảo, chi tiết đơn hàng của bạn được hiển thị dưới đây.

en: Free
vi: Miễn phí

en: Friday
vi: Thứ Sáu

en: Front Page Content
vi: Nội dung trang trước

en: Front Page Menu
vi: Trình đơn Trang trước

en: Front page alternate content
vi: Nội dung xen kẽ trang trước

en: Full URL to your %s profile
vi: Điền URL vào hồ sơ %s của bạn

en: Full URL to your Facebook page
vi: URL đầy đủ đến trang Facebook của bạn

en: Full URL to your Google+ profile
vi: URL đầy đủ đến hồ sơ Google+ của bạn

en: Full URL to your Instagram profile
vi: URL đầy đủ đến hồ sơ Instagram của bạn

en: Full URL to your LinkedIn profile
vi: URL đầy đủ đến hồ sơ LinkedIn của bạn

en: Full URL to your Pinterest page
vi: URL đầy đủ đến trang Pinterest của bạn

en: Full URL to your RSS feed
vi: URL đầy đủ đến nguồn cấp RSS của bạn

en: Full URL to your Tumblr profile
vi: URL đầy đủ đến hồ sơ Tumblr của bạn

en: Full URL to your Twitter profile
vi: URL đầy đủ đến hồ sơ Twitter của bạn

en: Full URL to your Vimeo page
vi: URL đầy đủ đến trang Vimeo của bạn page

en: Full URL to your Yelp profile
vi: URL đầy đủ cho hồ sơ Yelp của bạn

en: Gathering information about available icon sets...
vi: Thu thập thông tin về các bộ biểu tượng có sẵn...

en: General
vi: Giới thiệu chung

en: Geofence Radius (in km)
vi: Bán kính tọa độ bản đồ và tọa độ trái đất (km)

en: Get License
vi: Nhận Giấy phép

en: Give visitors a one-click action to follow and increase your conversions.
vi: Cho phép khách truy cập thao tác một lần nhấp chuột để theo dõi và tăng các lần trò chuyện của bạn.

en: Go back
vi: Quay lại

en: Grayscale images (CSS 3 effect)
vi: Các hình ảnh thuộc thang màu xám (hiệu ứng CSS 3)

en: Greek
vi: Tiếng Hy Lạp

en: Greek Extended
vi: Tiếng Hy Lạp mở rộng

en: HTML, CSS and JS are all accepted.
vi: HTML, CSS và JS đều được chấp nhận.

en: HTML, JavaScript, statistics or custom code
vi: HTML, JavaScript, thống kê hoặc mã tùy chọn

en: Header & Footer Background
vi: Hình nền Đầu trang & Chân trang

en: Header & Menu
vi: Đầu trang & Trình đơn

en: Header Ad
vi: Quảng cáo Đầu trang

en: Header Image
vi: Ảnh Đầu trang

en: Header Menu
vi: Trình đơn Đầu trang

en: Header Menu Area
vi: Vùng Trình đơn Đầu trang

en: Header background
vi: Nền phụ đầu trang

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Hello <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">Sign out</a>).
vi: Xin chào <strong>%1$s</strong> (not %1$s? <a href="%2$s">Đăng xuất</a>).

en: Hello, a note has just been added to your order:
vi: Xin chào, một lưu ý vừa được thêm vào đơn hàng của bạn.

en: Helps you find slow pages/posts on your site.
vi: Giúp bạn tìm các trang/băng đăng chậm trên trang của bạn.

en: Hi there. Your recent order on %s has been completed. Your order details are shown below for your reference:
vi: Xin chào. Đơn hàng gần đây của bạn trên %s đã được hoàn tất. Chi tiết đơn hàng của bạn được hiển thị dưới đây để bạn tham khảo.

en: Highlight Color
vi: Màu sắc nổi bật

en: Home page
vi: Trang chủ

en: Homepage Call Us
vi: Trang chủ Gọi chúng tôi

en: Homepage Location
vi: Vị trí trang chủ

en: Hourly
vi: Hàng giờ

en: Hours
vi: Giờ

en: I  accept the <a href="%s" target="_blank">terms &amp; conditions</a>
vi: Tôi chấp nhận các <a href="%s" target="_blank">điều khoản &amp; điều kiện</a>

en: Icon Installation Issue
vi: Lỗi Cài đặt Biểu tượng

en: Icon Set
vi: Gói biểu tượng

en: Icon Sets
vi: Các gói biểu tượng

en: Icon Title
vi: Tiêu đề Biểu tượng

en: Icon Upload
vi: Tải lên biểu tượng

en: Icon Upload & Sets
vi: Tải lên & Bộ biểu tượng

en: Icon title
vi: Tiêu đề biểu tượng

en: If defined, secondary advertising code will be shown 50% of the time.
vi: Nếu được định sẵn, đơn vị quảng cáo thứ cấp sẽ được hiển thị 50% thời gian.

en: If disabled, only Location & Hours links will be shown
vi: Nếu đã tắt, chỉ liên kết Địa điểm & Giờ được hiển thị

en: If disabled, parent menu items will only toggle child items.
vi: Nếu đã tắt, các hạng mục trình đơn cấp trên sẽ chỉ đảo các hạng mục con.

en: If the title of your site is long, you can shorten it for display within WPtouch Pro themes.
vi: Nếu tiêu đề của trang quá dài, bạn có thể rút ngắn nó để hiển thị trong các chủ đề của WPtouch Pro.

en: If this was a mistake, just ignore this email and nothing will happen.
vi: Nếu đây là một sự nhầm lẫn, chỉ cần bỏ qua bức thư này và sẽ không có chuyện gì xảy ra.

en: If you are using another cache plugin such as W3, you can disable this.
vi: Nếu bạn đang sử dụng trình nhúng cache khác như W3, bạn có thể tắt chức năng này.

en: If you require assistance or wish to make alternate arrangements please contact us.
vi: Nếu bạn cần sự trợ giúp hoặc muốn sử dụng phương thức vận chuyển khác, vui lòng liên hệ với chúng tôi.

en: If you use a second menu in CMS, this text will be used for the drop-down button title.
vi: Nếu bạn đang sử dụng trình đơn phụ trong CMS, văn bản này sẽ được sử dụng cho tiêu đề nút thả xuống.

en: Ignore tags when identifying related posts
vi: Bỏ qua các đánh dấu khi xác định các bài đăng liên quan

en: Ignored URLs
vi: URL đã bị bỏ qua

en: In the header
vi: Trong đầu trang

en: Include desktop optimizations for mobile devices
vi: Bao gồm các quá trình tối ưu máy tính để bàn từ các thiết bị di động

en: Include file directly
vi: Gồm tập tin trực tiếp

en: Infinity Cache
vi: Cache vô hạn

en: Install
vi: Cài đặt

en: Install this Web-App on your home screen: tap [icon] then "Add to Home Screen"
vi: Cài đặt Web-Ứng dụng trên màn hình chính của bạn: Chạm [icon] rồi "Thêm vào màn hình chính"

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Installing...
vi: Đang cài đặt...

en: It will only reappear if you reset your WPtouch Pro settings.
vi: Nó sẽ chỉ tái xuất hiện nếu bạn đặt lại các cài đặt WPtouch Pro của bạn.

en: Kit ID
vi: ID bộ

en: Landing Page
vi: Trang Chuyển tiếp

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Language:
vi: Ngôn ngữ:

en: Large
vi: Lớn

en: Latin (Default)
vi: Latin (Mặc định)

en: Latin Extended
vi: Latin Mở rộng

en: Leave a Reply
vi: Gửi hồi đáp

en: Leave a Reply to %s
vi: Gửi hồi đáp đến %s

en: Let visitors know about holidays, vacations, and other special hours
vi: Cho phép khách truy cập biết về các ngày nghỉ, các kỳ nghỉ, và những giờ đặc biệt khác

en: License
vi: Giấy phép

en: License Details
vi: Chi tiết giấy phép

en: License Expired
vi: Giấy phép đã hết hạn

en: License Missing
vi: Thiếu giấy phép

en: License upgrade available
vi: Có sẵn bản nâng cấp giấy phép

en: Licensed users of WPtouch Pro can earn a commission for each sale they generate from their mobile website
vi: Những người dùng có giấy phép của WPtouch Pro có thể nhận được tiền hoa hồng cho mỗi lần bán hàng họ tạo ra từ trang web di động của mình

en: Limit the function of WPtouch Pro on specific URLs/Pages
vi: Hạn chế chức năng của WPtouch Pro trên các URL/Trang cụ thể

en: Links
vi: Đường dẫn

en: Load Fonts
vi: Tải phông chữ

en: Load More Comments&hellip;
vi: Tải thêm các bình luận&hellip;

en: Load more %s results
vi: Tải thêm %s kết quả

en: Load more entries
vi: Tải thêm các mục nhập

en: Load more from this category
vi: Tải thêm từ danh mục này

en: Load more from this collection
vi: Tải thêm cho bộ sưu tập này

en: Load more from this day
vi: Tải thêm từ ngày này

en: Load more from this month
vi: Tải thêm từ tháng này

en: Load more from this year
vi: Tải thêm từ năm nay

en: Load more in this section
vi: Tải thêm trong phần này

en: Load more tagged like this
vi: Tải thêm các bài được tag như bài này

en: Load subsets
vi: Tải các tập hợp con

en: Loading
vi: Đang tải

en: Loading Cloud Extensions
vi: Đang tải Các tiện ích mở rộng của Đám mây

en: Loading Cloud Themes
vi: Đang tải các chủ đề đám mây

en: Loads the last visited URL for visitors on open.
vi: Tải URL đã truy cập lần cuối cho khách truy cập khi mở lên.

en: Local Promotions
vi: Các khuyến mãi địa phương

en: Location
vi: Địa điểm

en: Log In
vi: Đăng nhập

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Logged in as
vi: Đã đăng nhập bằng tên

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Login Form
vi: Mẫu Đăng nhập

en: Login now
vi: Đăng nhập ngay

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Look at Pro Extensions
vi: Hãy xem các tiện ích mở rộng Pro

en: Look at Pro Features
vi: Hãy xem các Tính năng Pro

en: Look at Pro Themes
vi: Hãy xem các Chủ đề Pro

en: Lost Password?
vi: Mất mật khẩu?

en: Lost password?
vi: Mất mật khẩu?

en: Main Menu
vi: Trình đơn Chính

en: Main branding colour
vi: Màu tạo nên nhãn hiệu chính

en: Main menu selection
vi: Lựa chọn trình đơn chính

en: Manage Account
vi: Quản lý Tài khoản

en: Manage License
vi: Quản lý Giấy phép

en: Map address
vi: Địa chỉ bản đồ

en: Max categories / tags
vi: Danh mục/tag tối đa

en: Maximum age of cached content
vi: Tuổi thọ tối đa của nội dung cache

en: Maximum number of items in categories/collections
vi: Số lượng tốt đa các mục trong danh mục/bộ sưu tập

en: Maximum number of posts
vi: Số lượng tối đa các bài đăng

en: Maximum number of related posts to show
vi: Số lượng tối đa các bài đăng có liên quan để hiển thị

en: Media Handling
vi: Điều khiển đa phương tiện

en: Medium
vi: Trung bình

en: Menu
vi: Trình đơn

en: Menu & Cart Background
vi: Hình nền Trình đơn & Giỏ hàng

en: Menu Item
vi: Mục của trình đơn

en: Menu Options
vi: Tùy chọn Trình đơn

en: Menu Setup
vi: Cài đặt Trình đơn

en: Menu Style
vi: Kiểu Trình Đơn

en: Menu animation style
vi: Kiểu hình động của trình đơn

en: Menu shown in the MobileStore footer
vi: Trình đơn hiển thị trong chân trang MobileStore

en: Menus
vi: Các trình đơn

en: Menus are awesome!
vi: Các trình đơn thật là tuyệt vời!

en: Method to load file
vi: Phương pháp tải tập tin

en: Mid-content Ad
vi: Quảng cáo đặt ở giữa nội dung

en: Minimum characters in post/page to show ad.
vi: Số ký tự tối thiểu trong bài đăng/trang để hiện quảng cáo.

en: Mobile Content
vi: Nội dung Di động

en: Mobile Page Template
vi: Mẫu Trang Di Động

en: Mobile advertising script
vi: Kịch bản quảng cáo di động

en: Monday
vi: Thứ Hai

en: More Info
vi: Thêm thông tin

en: Name
vi: Tên

en: New
vi: Mới

en: No categories or tags
vi: Không có các danh mục hoặc tag

en: No icons have been uploaded yet
vi: Không có biểu tượng nào được tải lên

en: No licenses remaining.
vi: Không còn giấy phép nào.

en: No notifications
vi: Không có thông báo

en: No one can see the mobile theme right now. You can change this at any time in %sCore Settings%s under %sDisplay Mode%s.
vi: Không ai có thể xem chủ đề di động ngay lúc này, Bạn có thể thay đổi điều này bất cứ lúc nào trong mục %sCài đặt Lõis%s dưới mục %sChế độ Hiển thị%s.

en: No plugins to disable.
vi: Không có trình nhúng để tắt.

en: No products found which match your selection.
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào phù hợp với lựa chọn của bạn.

en: No products in the cart.
vi: Không có sản phẩm trong giỏ hàng.

en: No products were found matching your search.
vi: Không tìm thấy sản phẩm nào phù hợp với tìm kiếm của bạn.

en: No results found
vi: Không tìm thấy kết quả nào

en: No search results found
vi: Không tìm thấy kết quả tìm kiếm

en: No server support for directly downloading new Cloud packages.
vi: Không được hỗ trợ máy chủ cho việc tải xuống trực tiếp các gói Đám mây mới.

en: No server support for unzipping files.
vi: Không hỗ trợ máy chủ cho các tập tin đang nén lại.

en: No shipping methods were found; please recalculate your shipping and enter your state/county and zip/postcode to ensure there are no other available methods for your location.
vi: Không tìm thấy phương thức vận chuyển nào; vui lòng tính lại mục vận chuyển và nhập bang/hạt và mã zip/mã bưu điện để chắc chắn rằng không còn phương thức khác cho địa điểm của bạn.

en: No thumbnails
vi: Không có các ảnh nhỏ

en: None
vi: Không

en: None (Use WordPress Settings)
vi: Không (Sử dụng Cài đặt WordPress)

en: Normal
vi: Bình thường

en: Normal (active for all mobile visitors)
vi: Bình thường (hoạt động với tất cả khách truy cập di động)

en: Normally only images on mobile are optimized
vi: Thông thường chỉ các ảnh trên di động mới được tối ưu hóa

en: Note
vi: Ghi chú

en: Note: Shipping and taxes are estimated%s and will be updated during checkout based on your billing and shipping information.
vi: Lưu ý: Phí vận chuyển và thuế tạm tính là %s và sẽ được cập nhật trong quá trình thanh toán dựa trên thông tin hóa đơn và vận chuyển của bạn.

en: Notice Message
vi: Tin nhắn thông báo

en: Notice message contents
vi: Nội dung tin nhắn thông báo

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Number of posts in post listings
vi: Số lượng bài đăng trong các danh sách bài đăng

en: Number of products shown per page in product listings
vi: Số lượng sản phẩm hiển thị/trang trong danh sách sản phẩm

en: Off-Canvas left menu
vi: Trình đơn bên trái dàn trải

en: Off-canvas
vi: Dàn trải

en: Off-canvas menu for Prose
vi: Trình đơn dàn trải cho Prose

en: Offline
vi: Ngoại tuyến

en: Once you activate, this page will be hidden.
vi: Khi bạn kích hoạt, trang này sẽ được ẩn đi

en: One or more required directories could not be created
vi: Không thể tạo một hoặc nhiều các đường dẫn theo yêu cầu

en: One or more updates are available for your installed extensions.
vi: Có sẵn nhiều hơn một bản cập nhật cho các tiện ích mở rộng đã cài đặt của bạn.

en: One or more updates are available for your installed themes and extensions.
vi: Có sẵn một vài bản cập nhật cho các chủ đề và tiện ích mở rộng đã cài đặt của bạn.

en: One or more updates are available for your installed themes.
vi: Có nhiều hơn một bản cập nhật khả dụng cho các chủ đề đã cài đặt của bạn.

en: Only load WPtouch Pro on these URLs/pages
vi: Chỉ tải WPtouch Pro trên các URL/trang này

en: Only logged-in admins can see the mobile theme right now. You can change this at any time in %sCore Settings%s under %sDisplay Mode%s.
vi: Chỉ các quản trị đã đăng nhập mới có thể xem chủ đề di động ngay lúc này. Bạn có thể thay đồi điều này bất kỳ lúc nào trong mục %sCài đặt Lõi%s dưới mục %sChế độ Hiển thị%s.

en: Only this category
vi: Chỉ danh mục này

en: Only this post type
vi: Chỉ loại bài đăng này

en: Only this tag
vi: Chỉ mục đánh dấu này

en: Open Homepage Menu
vi: Trình đơn Trang chủ Open

en: Optimize for page speed
vi: Tối ưu tốc độ trang web

en: Optimize for quality
vi: Tối ưu chất lượng

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Order Discount
vi: Giảm giá đơn hàng

en: Order Total
vi: Tổng đơn hàng

en: Order date: %s
vi: Ngày đơn hàng: %s

en: Order number: %s
vi: Số đơn hàng: %s

en: Order:
vi: Đơn hàng:

en: Order: %s
vi: Đơn hàng: %s

en: Other options will become available once allow_url_fopen is enabled
vi: Các tùy chọn khác sẽ trở nên khả dụng khi đã kích hoạt allow_url_fopen

en: Our Hours
vi: Các giờ của chúng tôi

en: Our Location
vi: Vị trí của chúng tôi

en: Overrides the WordPress Reading settings for "Blog pages show at most"
vi: Ghi đè cài đặt chế độ đọc WordPress cho "Các trang Blog hiển thị nhiều nhất"

en: Overrides the WordPress settings for showing comments on pages.
vi: Ghi đè cài đặt của WordPress để hiển thị các bình luận trên các trang.

en: Page
vi: Trang

en: Pages
vi: Trang

en: Palette
vi: Bảng màu

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Pay
vi: Thanh toán

en: Pay for order
vi: Thanh toán cho đơn hàng

en: Payment
vi: Thanh toán

en: Perform A/B test with secondary advertising unit
vi: Thực hiện thử nghiệm A/B với đơn vị quảng cáo thứ cấp

en: Performance preference
vi: Ưu tiên hoạt động

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Place order
vi: Đặt đơn hàng

en: Please %scontact us%s and let us know about it.
vi: Hãy %sliên hệ với chúng tôi%s và cho chúng tôi biết về nó.

en: Please continue to the checkout and enter your full address to see if there are any available shipping methods.
vi: Vui lòng tiếp tục việc thanh toán và nhập địa chỉ đầy đủ của bạn để xem có sẵn phương thức vận chuyển nào không.

en: Please enter all fields correctly to post a comment.
vi: Vui lòng điền chính xác tất cả các trường để đăng một bình luận.

en: Please fill in your details above to see available payment methods.
vi: Vui lòng nhập thông tin chi tiết của bạn để xem phương thức thanh toán khả dụng.

en: Please fill in your details to see available shipping methods.
vi: Vui lòng nhập thông tin chi tiết của bạn để xem các phương thức vận chuyển có sẵn.

en: Please paste your encoded settings below and save to restore your settings.
vi: Hãy dán các cài đặt được mã hóa của bạn vào dưới đây và lưu để khôi phục cài đặt của bạn.

en: Please use the shipping calculator to see available shipping methods.
vi: Vui lòng sử dụng máy tính việc vận chuyển để xem các phương thức vận chuyển có sẵn.

en: Plugin Licensing Terms
vi: Điều khoản cấp phép trình nhúng

en: Post
vi: Đăng

en: Post custom field
vi: Trường tùy chỉnh đăng

en: Post featured image
vi: Đăng ảnh tiêu biểu

en: Post thumbnails
vi: Ảnh nhỏ của bài đăng

en: Post-content Ad
vi: Quảng cáo nội dung về sau

en: Post/Page Headers
vi: Bài đăng/Các đầu đề trang

en: Posts Tagged
vi: Các bài đăng được đánh dấu

en: Posts tagged &ldquo;
vi: Bài đăng được gắn thẻ &ldquo;

en: Powered by %s%s%s
vi: Hỗ trợ bởi %s%s%s

en: Powered by<br/>%s%s%s
vi: Được hỗ trợ bởi <br/>%s%s%s

en: Pre-content Ad
vi: Quảng cáo tiền nội dung

en: Prefix your phone number with "tel:" to allow one-click phone calls.
vi: Tạo tiền tố cho số điện thoại của bạn bằng "tel:" để cho phép cuộc gọi nhanh.

en: Preview (active only for logged-in site administrators)
vi: Xem trước (chỉ hoạt động với quan trị viên trang web đang đăng nhập)

en: Preview Mode Enabled
vi: Đã bật Chế độ Xem trước

en: Preview Theme
vi: Xem trước chủ đề

en: Price
vi: Giá

en: Primary Actions & Purchase Flow
vi: Thao tác Ban đầu & Luồng mua bán

en: Primary Advertising Unit
vi: Đơn vị Quảng cáo Sơ cấp

en: Primary Menu
vi: Trình đơn chính

en: Proceed to Checkout
vi: Tiếp tục thanh toán

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product Categories
vi: Danh mục sản phẩm

en: Product Filters
vi: Bộ lọc Sản phẩm

en: Product Knowledgebase
vi: Nền tảng Kiến thức về Sản phẩm

en: Product License Key
vi: Khóa mã Giấy phép Sản phẩm

en: Product Listing
vi: Danh sách sản phẩm

en: Product Pagination
vi: Phân trang sản phẩm

en: Product Support
vi: Hỗ trợ Sản phẩm

en: Products tagged &ldquo;
vi: Sản phẩm được gắn thẻ &ldquo;

en: Project
vi: Dự án

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Publisher ID
vi: ID nhà xuất bản

en: Pull-down menu at top of pages
vi: Trình đơn kéo xuống ở đỉnh các trang

en: Purge Page Cache
vi: Cache Trang Dọn Dẹp

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Quantity: %s
vi: Số lượng: %s

en: Quick Links
vi: Các Liên Kết Nhanh

en: Read More
vi: Đọc thêm

en: Read Next
vi: Đọc Bài Tiếp Theo

en: Read This Post
vi: Đọc bài đăng này

en: Read This Post &rsaquo;
vi: Đọc bài đăng này &rsaquo;

en: Reading Text Size
vi: Đang đọc kích thước văn bản

en: Ready to upload
vi: Sẵn sàng để tải lên

en: Recent Orders
vi: Đơn hàng gần đây

en: Recent Searches
vi: Tìm kiếm gần đây

en: Recently Viewed
vi: Đã xem gần đây

[ctx: Refers to a custom advertising service]
en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Regionalization
vi: Sự phân vùng

en: Related
vi: Có liên quan

en: Related Posts
vi: Các bài đăng có liên quan

en: Relative to your WordPress wp-content directory.
vi: Có mối quan hệ với đường dẫn WordPress wp-nội dung của bạn.

en: Reload
vi: Tải lại

en: Remember Me
vi: Ghi nhớ Tôi

en: Remove stale cache file interval
vi: Xóa khoảng tập tin cache cũ

en: Remove these shortcodes when WPtouch Pro is active
vi: Xóa những mã ngắn này khi WPtouch đang hoạt động

en: Remove this item
vi: Xóa bỏ hạng mục này

en: Renew License
vi: Gia hạn giấy phép

en: Renew Now
vi: Gia hạn ngay

en: Reply
vi: Trả lời

en: Requires at least 2 entries to contain featured images
vi: Yêu cầu ít nhất 2 mục nhập để chứa các hình ảnh độc đáo

en: Reset
vi: Cài đặt lại

en: Reset Settings
vi: Đặt Lại Cài Đặt

en: Responsive Images
vi: Các hình ảnh Phản hồi

en: Restore Backup File
vi: Khôi phục tập tin sao lưu

en: Retina iPad Startup Screens
vi: Màn hình khởi động iPad Retina

en: Retina iPhone Startup Screen
vi: Màn hình Khởi động iPhone Retina

en: Rounded squares
vi: Các hình vuông tròn cạnh

en: Saturday
vi: Thứ Bảy

en: Save Changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Search results for &ldquo;
vi: Tìm kiếm kết quả cho &ldquo;

en: Search the store
vi: Tìm kiếm gian hàng

en: Search this website
vi: Tìm kiếm trang web này

en: Secondary Advertising Unit
vi: Đơn vị Quảng cáo Thứ cấp

en: Select from WordPress pages
vi: Chọn từ các trang WordPress

en: Select the source for your web fonts
vi: Chọn nguồn cho các phông chữ trên trang web của bạn

en: Service
vi: Dịch vụ

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Setup
vi: Cài đặt

en: Share
vi: Chia sẻ

en: Share post
vi: Chia sẻ bài đăng

en: Sharing
vi: Đang chia sẻ

en: Sharing links location
vi: Vị trí các đường dẫn chia sẻ

en: Ship to a different address?
vi: Vận chuyển đến địa chỉ khác?

en: Shipping
vi: Vận chuyển

en: Shipping #%d
vi: Vận chuyển #%d

en: Shipping Address
vi: Địa chỉ nhận hàng

en: Shipping address
vi: Địa chỉ nhận hàng:

en: Shipping and Handling
vi: Vận chuyển và xử lý

en: Shopped here before?
vi: Từng mua hàng ở đây trước kia?

en: Short (default)
vi: Ngắn (mặc định)

en: Shortcodes
vi: Các mã ngắn

en: Show "Sign-up" and "Lost Password?" links
vi: Hiện các đường dẫn "Đăng ký" và "Mất Mật Khẩu?"

en: Show %s Results
vi: Hiển thị %s Kết quả

en: Show WPML language switcher in theme footer
vi: Hiển thị trình chuyển đổi ngôn ngữ WPML trong chân chủ đề

en: Show WooCommerce product filters for
vi: Hiển thị bộ lọc sản phẩm WooCommerce cho

en: Show a notice message for iPhone, iPod touch & iPad visitors about my Web-App
vi: Hiển thị tin nhắn thông báo cho các khách truy cập bằng iPhone, iPod touch & iPad về chế độ Web-Ứng dụng của tôi

en: Show call to action button at bottom of pages
vi: Hiển thị nút gọi để hành động ở phần cuối các trang

en: Show categories as "collections" in menu
vi: Hiển thị các danh mục như "Bộ sưu tập" trong trình đơn

en: Show category menu in sidebar
vi: Hiển thị trình đơn danh mục ở thanh bên

en: Show comment bubbles on posts
vi: Hiển thị các bóng bình luận trên các bài đăng

en: Show comments on pages
vi: Hiển thị các bình luận trên các trang

en: Show comments when reading posts
vi: Hiển thị bình luận khi đang đọc bài đăng

en: Show featured images on single posts
vi: Hiển thị các ảnh đặc trưng trên các bài đăng đơn lẻ

en: Show full menu on Open homepage
vi: Hiển thị trình đơn đầy đủ trên trang chủ Open

en: Show latest posts
vi: Hiển thị các bài đăng mới nhất

en: Show load times and query counts in the footer
vi: Hiển thị số lần tải và số lần đếm truy vấn ở chân trang

en: Show only specific posts or pages
vi: Chỉ hiện các bài đăng hoặc trang cụ thể

en: Show page title areas on pages
vi: Hiển thị các vùng tiêu đề trang trên các trang

en: Show post author
vi: Hiển thị tác giả bài viết

en: Show post categories and tags
vi: Hiển thị danh mục và tag bài của bài đăng

en: Show post date
vi: Hiện ngày đăng

en: Show posts from a specific category
vi: Hiển thị các bài đăng từ một danh mục cụ thể

en: Show posts from a specific post type
vi: Hiện bài đăng từ loại bài đăng cụ thể

en: Show posts from a specific tag
vi: Hiển thị các bài đăng từ một đánh dấu cụ thể

en: Show recently viewed products in sidebar
vi: Hiển thị sản phẩm được xem gần đây trong thanh bên

en: Show search in header
vi: Hiển thị tìm kiếm trên đầu trang

en: Show sharing links
vi: Hiện các đường dẫn chia sẻ

en: Show sharing links on pages
vi: Hiển thị các đường dẫn chia sẻ trên các trang web

en: Show site description in large header
vi: Hiển thị mô tả trang trong đầu trang lớn

en: Show switch link in mobile view
vi: Hiện đường dẫn chuyển đổi ở chế độ xem di động

en: Show tab bar
vi: Hiển thanh tab

en: Show titles on pages
vi: Hiển thị các tiêu đề trên các trang

en: Show/Hide
vi: Hiển thị/Ẩn

en: Shows above the front page menu (if enabled), HTML allowed.
vi: Hiển thị phía trên trình đơn trang trước (nếu được bật), cho phép HTML.

en: Shows after the featured slider (if enabled), and replaces your Static Front Page content. HTML allowed.
vi: Hiển thị sau thanh trượt tính năng (nếu được bật), và thay thế nội dung Trang Trước Tĩnh. Cho phép HTML.

en: Sign-up
vi: Đăng ký

en: Since your browser does not support JavaScript, or it is disabled, please ensure you click the <em>Update Totals</em> button before placing your order. You may be charged more than the amount stated above if you fail to do so.
vi: Vì trình duyệt của bạn không hỗ trợ JavaScript, hoặc nó đã bị tắt, vui lòng chắc rằng bạn bấm nút <em>Cập nhật Tổng tiền</em> trước khi bạn đặt đơn hàng của mình. Bạn có thể phải trả nhiều hơn số tiền đã tính nếu bạn không làm như vậy.

en: Single posts
vi: Các bài đăng đơn lẻ

en: Site Intro
vi: Giới thiệu trang web

en: Site Logo
vi: Biểu trưng của Trang

en: Site Menu
vi: Trình đơn trang

en: Site Menu (Pulldown)
vi: Trình đơn Trang (Kéo xuống)

en: Site Sidebar
vi: Thanh bên của trang

en: Site Title & Byline
vi: Tiêu đề trang & Tên tác giả

en: Site logo display size
vi: Kích thước hiển thị lô-gô trang

en: Slide transition speed
vi: Tốc độ chuyển tiếp trượt

en: Slot ID
vi: ID khe

en: Slow
vi: Chậm

en: Small
vi: Nhỏ

en: Smart App Banner
vi: Biểu ngữ ứng dụng thông minh

en: Social network colors
vi: Các màu của mạng xã hội

en: Someone requested that the password be reset for the following account:
vi: Ai đó đã yêu cầu thiết lập lại mật khẩu cho tài khoản sau đây:

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your location. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
vi: Rất tiếc, có vẻ như không có phương thức thanh toán nào khả dụng cho địa điểm của bạn. Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần sự trợ giúp hoặc muốn thanh toán theo hình thức khác.

en: Sorry, it seems that there are no available payment methods for your state. Please contact us if you require assistance or wish to make alternate arrangements.
vi: Rất tiếc, có vẻ như không có phương thức thanh toán nào khả dụng cho bang của bạn. Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần sự trợ giúp hoặc muốn thanh toán bằng hình thức khác.

en: Sorry, it seems that there are no available shipping methods for your location (%s).
vi: Rất tiếc, có vẻ như không có phương thức vận chuyển khả dụng nào cho địa điểm của bạn (%s).

en: Sorry, we&lsquo;re <em>closed</em> every %s.
vi: Rất tiếc, chúng tôi&lsquo;<em>đã đóng</em> mọi %s.

en: Static Front Page
vi: Trang Trước Tĩnh

en: Static front page alternate content
vi: Nội dung xen kẽ trang trước tĩnh

en: Static pages
vi: Các trang tĩnh

en: Store
vi: Cửa hàng

en: Subtotal
vi: Tổng từng phần

en: Success.
vi: Thành công.

en: Sunday
vi: Chủ Nhật

en: Support Forums
vi: Hỗ trợ các diễn đàn

en: Switch To Mobile Version
vi: Chuyển đổi thành phiên bản di động

en: Tab-bar shows categories or tags
vi: Thanh Tab hiển thị các danh mục hoặc tag

en: Tablets
vi: Máy tính bảng

en: Tagline
vi: Dòng đánh dấu

en: Tags
vi: Tag

en: Tags only
vi: Chỉ Tag

en: Tall (longer vertically for square logos)
vi: Dài (dài dọc xuống cho các lô-gô vuông)

en: Target URL
vi: URL đích

en: Taxonomy
vi: Nguyên tắc phân loại

en: Tel:
vi: ĐT:

en: Telephone
vi: Điện thoại

en: Template tag
vi: Tag khuôn mẫu

en: Text Sample
vi: Mẫu chữ

en: Text to show to nearby visitors
vi: Tin nhắn để hiển thị cho khách truy cập gần đấy

en: Thanks for creating an account on %s. Your username is <strong>%s</strong>.
vi: Cảm ơn đã tạo tài khoản trên %s. Tên người dùng của bạn là <strong>%s</strong>.

en: The %s%s%s directory is not currently writable. %sPlease fix this issue to enable installation of additional icon sets.
vi: Hướng dẫn %s%s%s hiện không thể ghi được. %sVui lòng sửa lỗi này để bật chế độ cài đặt của các bộ biểu tượng bổ sung.

en: The WPtouch Pro admin panel &amp; supported themes will be shown in this locale.
vi: Các chủ đề được hỗ trợ của thanh quản trị WPtouch Pro &amp; sẽ được hiển thị trong khu vực này.

en: The easy way to create great mobile experiences with your WordPress website.
vi: Cách dễ nhất để tạo trải nghiệm di động tuyệt vời bằng trang web WordPress của bạn.

en: The item failed to download for this reason: %reason%
vi: Không thể tải xuống hạng mục này vì lý do này: %reason%

en: The post or page you requested is no longer available.
vi: Bài đăng hoặc trang bạn đã yêu cầu không còn tồn tại.

en: The server is unavailable.
vi: Máy chủ không khả dụng.

en: The wptouch.com server currently cannot authorize your License.
vi: Máy chủ wptouch.com hiện không thể xác thực được Giấy phép của bạn.

en: The wptouch.com server rejected your E-Mail address and/or License Key. Please check they are correct and try again.
vi: Máy chủ wptouch.com từ chối địa chỉ email và/hoặc Mã bản quyền. Vui lòng kiểm tra tính chính xác của chúng và thử lại.

en: Theme Colors
vi: Các màu sắc chủ đề

en: Theme Display
vi: Hiển thị Chủ đề

en: Theme Font Pairings (Configure in Theme Settings)
vi: Các cặp phông chữ chủ đề (Tạo cấu hình trong Cài đặt Chủ đề)

en: Theme Footer
vi: Chân trang chủ đề

en: Theme Menus
vi: Trình đơn chủ đề

en: Theme Presentation Disabled
vi: Đã tắt Chế độ Trình Chiếu Chủ đề

en: Theme Preview
vi: Xem trước Chủ đề

en: Theme Preview requires Chrome or Safari.
vi: Chế độ Xem trước chủ đề yêu cầu sử dụng trình duyệt Chrome hoặc Safari.

en: Theme Settings
vi: Cài đặt Chủ đề

en: Theme Shapes
vi: Hình dáng chủ đề

en: Theme Update Available
vi: Có sẵn Bản cập nhật Chủ đề

en: Theme background
vi: Nền chủ đề

en: Theme colors
vi: Các màu sắc của chủ đề

en: Theme location
vi: Vị trí của chủ đề

en: Theme location: %s
vi: Vị trí chủ đề: %s

en: Theme shape style
vi: Kiểu hình dáng chủ đề

en: Themes
vi: Chủ đề

en: Themes & Extensions
vi: Chủ đề & Tiện ích mở rộng

en: There doesn&lsquo;t seem to be any available shipping methods. Please double check your address, or contact us if you need any help.
vi: Có vẻ như không có sẵn bất cứ phương thức vận chuyển nào. Vui lòng kiểm tra kỹ địa chỉ của bạn, hoặc liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần bất cứ sự trợ giúp nào.

en: There is a temporary issue retrieving the change-log.  Please try again later.
vi: Có lỗi tạm thời về việc truy xuất nhật ký thay đổi. Vui lòng thử lại sau.

en: This copy of %s is currently unlicensed!
vi: Hiện bạn sao của %s chưa được cấp phép!

en: This installation of WPtouch Pro is currently unlicensed.
vi: Việc cài đặt WPtouch Pro hiện chưa được cấp phép.

en: This may be required for desktop themes with unique features that are not showing when WPtouch Pro is active.
vi: Điều này có thể cần cho các chủ đề màn hình chính với những tính năng độc đáo mà sẽ không được hiển thị khi WPtouch Pro đang hoạt động.

en: This plugin may not work correctly in WPtouch Pro, and should be disabled in the Plugin Compatibility section.
vi: Trình nhúng này có thể không hoạt động đúng cách trong WPtouch Pro, và nên được tắt đi trong mục Tính tương thích của trình nhúng.

en: This product is no longer available
vi: Sản phẩm này không có sẵn

en: This theme supports %s devices
vi: Chủ đề này hỗ trợ %s thiết bị

en: This will reset all WPtouch Pro menu and icon settings.
    Are you sure?
vi: Việc này sẽ đặt lại mọi trình đơn và cài đặt biểu tượng của WPtouch Pro.
    Bạn chắc chứ?

en: This will reset all WPtouch Pro settings.
    Are you sure?
vi: Việc này sẽ đặt lại tất cả cài đặt WPtouch Pro.
    Bạn chắc chứ?

en: Thumbnail Selection
vi: Lựa chọn ảnh nhỏ

en: Thumbnail custom field name
vi: Tên trường tùy chỉnh ảnh nhỏ

en: Thursday
vi: Thứ Năm

en: Tiled Background Image
vi: Ảnh nền đã được đặt tiêu đề

en: To reset your password, visit the following address:
vi: Để thiết lập lại mật khẩu của bạn, hãy truy cập địa chỉ sau đây:

en: Toggle Menu
vi: Trình đơn Toggle

en: Tools &amp; Debug
vi: Công cụ &amp; Sửa lỗi

en: Total
vi: Tổng

en: Totals
vi: Tổng

en: Translate administration panel text
vi: Dịch văn bản trên bảng quản trị

en: Translate and create new files
vi: Dịch và tạo các tập tin mới

en: Trash
vi: Thùng rác

en: Try to include desktop theme functions.php file
vi: Thử gộp tập tin các chức năng chủ đề màn hình .php

en: Tuesday
vi: Thứ Ba

en: Twitter account to use for Tweet display
vi: Tài khoản Twitter để sử dụng cho màn hình Tweet

en: Typography
vi: Phông chữ nghệ thuật

en: URL to a custom CSS file to load
vi: URL đến một tập tin CSS tùy chỉnh để tải

en: URLs to ignore in Web-App Mode
vi: URL để bỏ qua trong chế độ Web-Ứng dụng

en: Unable to Install
vi: Không thể cài đặt

en: Unable to download the Cloud package.
vi: Không thể tải xuống gói Đám mây.

en: Unable to write to directory %s. Try relaxing permissions to allow writing to this location.
vi: Không thể viết vào đường dẫn %s. Thử nới lỏng các giấy phép để cho phép viết vào địa điểm này.

en: Undo
vi: Hoàn tác

en: Unknown error
vi: Lỗi chưa biết

en: Unsupported Browser
vi: Trình duyệt không được hỗ trợ

en: Update Cart
vi: Cập nhật giỏ hàng

en: Update to %s
vi: Cập nhật lên %s

en: Update totals
vi: Cập nhật số tổng

en: Updating...
vi: Đang tải...

en: Upgrade License
vi: Nâng cấp Giấy phép

en: Upgrade My License
vi: Nâng cấp Giấy phép của tôi

en: Upgrade to %s
vi: Nâng cấp lên %s

en: Upgrade to Pro
vi: Nâng cấp lên Pro

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload Complete!
vi: Hoàn tất Tải lên!

en: Upload Failed: Not a valid image.
vi: Tải lên thất bại: Không phải ảnh hợp lệ.

en: Upload Icon
vi: Biểu tượng tải lên

en: Uploaded Icons
vi: Biểu tượng đã được tải lên

en: Use AJAX load more
vi: Sử dụng AJAX để tải thêm

en: Use AJAX load more or traditional numbered pagination.
vi: Sử dụng AJAX để tải thêm hoặc cách phân trang đánh số kiểu truyền thống.

en: Use a drop cap at the start of each blog post.
vi: Dùng chữ hoa thụt thấp ở đầu mỗi bài đăng trên blog.

en: Use built-in Hours feature
vi: Sử dụng tính năng Giờ tích hợp

en: Use featured image as the header background when viewing single posts
vi: Sử dụng ảnh đặc trưng làm hình nền đầu trang khi xem các bài đăng đơn lẻ

en: Use fly-in login form
vi: Sử dụng biểu mẫu đăng nhập kiểu bay vào

en: Use infinite scrolling for blog
vi: Sử dụng chức năng cuộn vô hạn dành cho blog

en: Use jQuery 2.x in themes (faster for mobile devices) instead of WordPress' version
vi: Sử dụng jQuery 2.x trong các chủ đề (nhanh hơn đối với các thiết bị di động) thay vì phiên bản WordPress

en: Use menu icons
vi: Sử dụng biểu tượng trình đơn

en: Use my WPtouch Pro referral code to earn commission
vi: Sử dụng mã tham chiếu WPtouch Pro của tôi để nhận hoa hồng

en: Use numbered pages
vi: Sử dụng các trang đã đánh số

en: Use rounded corners
vi: Sử dụng các góc tròn

en: Useful if you have specific compatibility CSS you need to add.
vi: Hữu ích nếu bạn có CSS tương thích cụ thể bạn cần để thêm vào.

en: User-agents (line separated)
vi: Người dùng-đại lý (tách dòng)

en: Username or email
vi: Tên người dùng hoặc email

en: Username: %s
vi: Tên người dùng: %s

en: Using a content distribution network (CDN) can significantly enhance the responsiveness of your website.
vi: Sử dụng mạng phân phối nội dung (CDN) có thể tăng cường mạnh mẽ sự phản hồi của trang web của bạn.

en: Version %s
vi: Phiên bản %s

en: Video Handling
vi: Xử lý video

en: Vietnamese
vi: Tiếng Việt

en: View
vi: Xem

en: View Debug File
vi: Xem Tập tin Sửa lỗi

en: View discussion
vi: Xem thảo luận

en: WPtouch Alternate Mobile Content
vi: Nội dung Di động Thay thế của WPtouch

en: WPtouch Help & Account Links
vi: Trợ giúp WPtouch & Đường dẫn tài khoản

en: WPtouch News
vi: Tin tức WPtouch

en: WPtouch Pro 3 cannot co-exist with WPtouch 1.x. Disable it first in the WordPress Plugins settings.
vi: WPtouch Pro 3 không thể cùng tồn tại với WPtouch 1.x. Tắt nó trước trong cài đặt các trình nhúng WordPress.

en: WPtouch Pro 3 cannot co-exist with WPtouch Pro 2.x. Disable it first in the WordPress Plugins settings.
vi: WPtouch Pro 3 không thể cùng tồn tại với WPtouch Pro 2.x. Trước tiên hãy tắt nó trong mục cài đặt WordPress Plugins settings.

en: WPtouch Pro backups your settings each time they are saved.
vi: WPtouch Pro sao lưu các cài đặt của bạn mỗi lần chúng được lưu.

en: WPtouch Pro landing page
vi: Trang chuyển WPtouch Pro

en: WPtouch Pro prefers pretty permalinks to be enabled within WordPress.
vi: WPtouch Pro ưa thích các đường dẫn tương đối ổn định được bật sẵn trong WordPress.

en: WPtouch Pro site title
vi: Tiêu đề trang WPtouch Pro

en: WPtouch Pro will be active when any of the following user-agents or user-agent combinations are matched
vi: WPtouch Pro sẽ hoạt động khi bất cứ cặp người dùng-đại lý hoặc sự kết hợp người dùng-đại lý sau khớp nhau

en: WPtouch Pro will not work fully in safe mode.
vi: WPtouch Pro sẽ không hoạt động đầy đủ ở chế độ an toàn.

en: WPtouch Pro: Extension Updates Available
vi: WPtouch Pro: Có sẵn các bản cập nhật tiện ích mở rộng

en: WPtouch Pro: Some themes or extensions could not be auto-updated. Please check the WPtouch Pro Themes &amp; Extensions page to manually update them.
vi: WPtouch Pro: Một số chủ đề hoặc tiện ích mở rộng không thể cập nhật tự động. Vui lòng kiểm tra trang Chủ đề &amp; Tiện ích mở rộng của WPtouch Pro để cập nhật chúng theo cách thủ công.

en: WPtouch Pro: Theme &amp; Extension Updates Available
vi: WPtouch Pro: Có sẵn các bản cập nhật Chủ đề &amp; và Tiện ích Mở rộng

en: WPtouch Pro: Theme Updates Available
vi: WPtouch Pro: Có sẵn các bản cập nhật chủ đề

en: WPtouch Pro: Your themes and extensions have been automatically updated. Thank you for updating WPtouch Pro!
vi: WPtouch Pro: Các chủ đề và tiện ích mở rộng của bạn vừa được cập nhật tự động. Cảm ơn bạn đã cập nhật WPtouch Pro!

en: WPtouch User Guide
vi: Hướng dẫn Người dùng WPtouch

en: WPtouch shows a notice bubble on 1st visit letting users know about your Web-App enabled website on iOS devices.
vi: WPtouch hiển thị thông báo nổi lên trong lần truy cập đầu nhằm báo cho người dùng biết về trang web đã bật chế độ Web-Ứng dụng của bạn trên các thiết bị iOS.

en: We were unable to install your WPtouch theme from the Cloud. Please visit %sthis article%s for more information.
vi: Chúng tôi không thể cài đặt chủ đề WPtouch của bạn từ Đám mây. Vui lòng truy cập %sbài báo này%s để biết thông tin chi tiết.

en: We&lsquo;re <em>open</em> every %s %s.
vi: Chúng tôi&lsquo;re <em>mở</em> cứ mỗi %s %s..

en: Web-App Mode
vi: Chế độ Web-Ứng dụng

en: Website
vi: Trang web

en: Wednesday
vi: Thứ Tư

en: What's New
vi: Có Gì Mới

en: What's New Changelog
vi: Nhật ký thay đổi Mục Có gì mới

en: What's in WPtouch Pro?
vi: Có gì ở phiên bản WPtouch Pro?

en: When unchecked, %s will be disabled for users viewing your WPtouch Pro theme.
vi: Khi chưa được kiểm tra, %s sẽ bị tắt đối với những người dùng đang xem chủ đề WPtouch Pro của bạn.

en: When visitors bookmark your website, this will be the title shown.
vi: Khi người truy cập tạo dấu trang trang web của bạn, đây chính là tiêu đề được hiển thị.

en: Will add login links and allow mobile visitors to login to your website from mobile devices
vi: Sẽ thêm đường dẫn đăng nhập và cho phép khách truy cập di động đăng nhập vào trang web của bạn từ thiết bị di động

en: Will apply the effect overtop of any background image you upload.
vi: Sẽ áp dụng hiệu ứng vào phần trên cùng của bất cứ ảnh nền nào mà bạn tải lên.

en: Will show Facebook, Twitter, Google+ and Email buttons on pages as well as single posts.
vi: Sẽ hiển thị các nút Facebook, Twitter, Google+ và Email trên các trang cũng như các bài đăng đơn lẻ.

en: Will show Facebook, Twitter, Google+ and Email buttons on single posts.
vi: Sẽ hiển thị các nút Facebook, Twitter, Google+ và Email trên các bài viết đơn lẻ.

en: Will show a Reply link after each comment
vi: Sẽ hiển thị liên kết Trả lời sau mỗi bình luận

en: Will show as closed if left blank.
vi: Sẽ hiển thị như đã đóng nếu để trống.

en: Will show toggle buttons in the theme's footer allowing users to switch to your desktop theme. Is not shown in Web-App Mode.
vi: Sẽ hiển thị các nút toggle trong chân trang chủ đề cho phép người dùng để chuyển sang chủ đề màn hình chính. Không được hiển thị ở chế độ Web-Ứng dụng.

en: WordPress Page
vi: Trang WordPress

en: WordPress Pages
vi: Các trang WordPress

en: WordPress Plugins
vi: Các trình nhúng WordPress

en: Written by %s
vi: Được viết bởi %s

en: You appear to be offline. Connect to the internet to see available BraveNewCloud items.
vi: Bạn có vẻ đã ngoại tuyến. Kết nối với Internet để xem các hạng mục BraveNewCloud có sẵn.

en: You are about to reset your license information. Proceed?
vi: Bạn đang định cài đặt lại thông tin giấy phép của mình. Tiếp tục?

en: You can access your account area here: %s.
vi: Bạn có thể truy cập vào khu vực tài khoản của mình tại đây: %s.

en: You can add custom footer content that will be displayed below the switch link.
vi: Bạn có thể tùy chỉnh nội dung chân trang sẽ được hiển thị dưới đường dẫn chuyển đổi.

en: You don't have any custom icons yet.
vi: Bạn không còn bất cứ biểu tượng tùy chỉnh nào.

en: You have received an order from %s. Their order is as follows:
vi: Bạn vừa nhận được đơn hàng từ %s. Đơn hàng của họ cụ thể như sau:

en: You have used all your activations. What do you want to do?
vi: Bạn vừa sửa dụng hết các lần kích hoạt của mình. Bạn muốn làm gì?

en: You must be %slogged in%s to post a comment.
vi: Bạn phải được %sđăng nhập vào%s để đăng bình luận.

en: You must be logged in to checkout.
vi: Bạn phải đăng nhập để thanh toán.

en: You searched for "%s"
vi: Bạn đã tìm kiếm "%s"

en: Your Order
vi: Đơn hàng của bạn

en: Your Server Configuration
vi: Cấu Hình Máy Chủ Của Bạn

en: Your WPtouch Pro license has expired. Renew now at a discount to continue receiving product updates and support.
vi: Giấy phép WPtouch Pro của bạn vừa hết hạn. Gia hạn ngay với giá chiết khấu để tiếp tục nhận được các bản cập nhật và sự hỗ trợ về sản phẩm.

en: Your active plugin list is refreshing
vi: Danh sách trình nhúng hoạt động của bạn đang được làm mới

en: Your app's unique identifier. Find your ID from the iTunes Link Maker: Search for your app. In the link it provides, your app ID is the nine-digit number in between id and ?mt. For example Angry Birds's ID is 343200656.
vi: Ứng dụng của bạn là trình định danh độc nhất. Tìm ID của bạn từ iTunes Link Maker: Tìm kiếm ứng dụng của bạn. Trong đường dẫn nó cung cấp, ID ứng dụng của bạn là một số có 9 chữ số nằm giữa id và ?mt. Ví dụ ID của trò Angry Birds là 343200656.

en: Your comment is awaiting moderation
vi: Bình luận của bạn đang chờ sự điều tiết

en: Your details
vi: Chi tiết của bạn

en: Your license has expired.
vi: Giấy phép của bạn vừa hết hạn.

en: Your order has been received and is now being processed. Your order details are shown below for your reference:
vi: Đơn hàng của bạn đã được nhận và hiện đang được xử lý. Bạn có thể tham khảo chi tiết đơn hàng của mình như dưới đây:

en: Your product license has expired. Renew now to continue to receive feature and security updates.
vi: Giấy phép sản phẩm của bạn đã hết hạn. Gia hạn ngay để tiếp tục nhận được các bản cập nhật tính năng và bảo mật.

en: Your regular theme will be shown to 1st time mobile visitors.
vi: Chủ đề quen thuộc của bạn sẽ được hiển thị cho những khách viếng thăm di động lần đầu.

en: Your server configuration is preventing WPtouch Pro from installing and updating from the Cloud. %sPlease visit %sthis article%s to follow the steps to enable Cloud install, or you can manually download and install into the wptouch-data/%s directory.
vi: Cấu hình máy chủ của bạn đang chặn WPtouch Pro cài đặt và cập nhật từ Đám mây. %sVui lòng truy cập %sbài báo này%s để thực hiện các bước sau để cài đặt Đám mây, hoặc bạn có thể tải xuống và cài đặt bằng tay vào đường dẫn/%s dữ liệu wptouch.

en: Your server setup is preventing WPtouch from installing your active theme from the Cloud. Please visit %sthis article%s for more information on how to fix it.
vi: Cài đặt máy chủ của bạn đang ngăn chặn WPtouch cài đặt chủ đề hiệu lực của bạn từ Đám mây. Vui lòng truy cập %sbài viết này%s để biết thông tin chi tiết về cách thức khắc phục nó.

en: [Remove]
vi: [Xóa bỏ]

en: [icon] is used to display the appropriate bookmark icon for your device. Do not remove it from your message.
vi: [icon] được sử dụng để hiển thị biểu tượng dấu trang phù hợp cho thiết bị của bạn. Không xóa bỏ nó khỏi tin nhắn của bạn.

en: applies to all unset icons
vi: áp dụng cho tất cả các biểu tượng chưa đặt

en: by
vi: bởi

en: by %s
vi: bởi %s

en: checkout
vi: thanh toán

en: desktop
vi: màn hình chính

en: drag icon here to reset
vi: kéo biểu tượng tại đây để cài đặt lại

en: edit cart
vi: chỉnh sửa giỏ hàng

en: filter by
vi: lọc theo

en: iPad Mini and iPad Startup Screens
vi: Màn hình khởi động iPad Mini và iPad

en: iPhone 5 Startup Screen
vi: Màn hình Khởi động iPhone 5

en: iPhone 6 Startup Screen
vi: Màn hình Khởi động iPhone 6

en: iPhone 6+ Startup Screen
vi: Màn hình Khởi động iPhone 6+

en: iPhone Startup Screen
vi: Màn hình khởi động iPhone

en: jQuery 2.x is significantly smaller and faster than previous jQuery versions - may cause problems with other plugins, use carefully.
vi: jQuery 2.x nhỏ gọn và nhanh hơn các phiên bản jQuery trước rất nhiều - có thể gây ra các lỗi với các trình nhúng khác, sử dụng thận trọng.

en: login
vi: đăng nhập

en: logout
vi: đăng xuất

en: menu
vi: trình đơn

en: mobile
vi: di động

en: newer posts
vi: các bài đăng mới hơn

en: next in gallery &raquo;
vi: tiếp theo trong thư mục &raquo;

en: next post
vi: bài đăng tiếp theo

en: no comments
vi: không có bình luận nào

en: no responses
vi: không có phản hồi nào

en: older posts
vi: các bài đăng cũ hơn

en: pay
vi: thanh toán

en: previous post
vi: bài đăng trước

en: search
vi: tìm kiếm

en: search results for '%s'
vi: các kết quả tìm kiếm cho '%s'

en: search this website
vi: tìm kiếm trang web này

en: smartphone
vi: điện thoại thông minh

en: sorting
vi: sắp xếp

en: tablet
vi: máy tính bảng

en: the notice message will be shown again for visitors
vi: tin nhắn thông báo sẽ được hiển thị lại cho những người truy cập

en: view more products
vi: xem thêm sản phẩm
